Alamar | GYL |
Samfura | B8 |
Launi | Fari / Baki / Azurfa |
Zare | 510 |
Ƙarfin baturi | 350mah |
OEM & ODM | Barka da zuwa |
Girman | 10.5mm D * 75mm H |
Kunshin | Akwatin farin mutum ɗaya ko fakiti a cikin akwatin kit |
MOQ | 100 PCS |
Farashin FOB | $2.5-$2.8 |
Ƙarfin Ƙarfafawa | 5000pcs/rana |
Sharuɗɗan Biyan kuɗi | T/T, alibaba, western union |
A matsayin mafi kyawun wasa na harsashin mu, batir GYL manyan misalai ne na neman kamala.Yawan fitarwa yana ba da adadi mai yawa na tururi, madaidaicin girman šaukuwa yana tabbatar da mafi kyawun hankali mai yiwuwa.Daidaitacce saitunan zafi 3, yana ba ku damar keɓancewa da haɓaka ƙwarewar ku dangane da mabanbantan abubuwan da ke cikin ku.Tare da harsashin zaren GYL 510, za ku tabbata kun ji daɗin daidaito, manyan tururi tare da mafi kyawun dandano.
Batirin B8 ya zo tare da fasalin kulle mai jure yara, dannawa 5 don kunna/kashe, madaidaicin ƙaramin alƙalamin vape don ba da kanka yayin ba ku kwanciyar hankali.Ƙarin zaɓuɓɓuka don saitunan zafi da keɓancewa da kuma barin ƙirƙirar ku ta yi daji.
A matsayin mai kera kayan aikin vape a China, an ba da kyautar tsarin sarrafa ingancin muISO 9001: 2015takardar shaida don biyan ma'auni.Ba wai kawai muna bayar da nau'ikan batura masu inganci daban-daban ba har ma da harsashi, alƙaluman vape, sauran kayan haɗi da fakiti na musamman.Muna ci gaba da haɓaka sabbin samfura.Muna ba da sabis na OEM/ODM ga abokan cinikinmu, zaku iya kasancewa ɗaya daga cikinsu azaman abokin ciniki mai alamar farin.Menene ƙari, sabis na abokin ciniki na 5-Stars yana ɗaya daga cikin muhimmin batu na ci gaba da ci gabanmu a masana'antar vape a cikin dogon lokaci.