alamar tambari

Tabbatar da Shekaru

Don amfani da gidan yanar gizon mu dole ne ku kasance shekaru 21 ko sama da haka. Da fatan za a tabbatar da shekarun ku kafin shigar da rukunin yanar gizon.

Yi haƙuri, ba a ba da izinin shekarun ku ba.

  • 111

FAQ

Barka da zuwa gidan yanar gizon GYL. A cikin wannan shafin za ku sami wani abu da kuke son sani game da samfuranmu da manufofinmu. Duk waɗannan an tsara su don ba ku mafi kyawun ƙwarewar vaping mai yiwuwa.

Akwai mafi ƙarancin oda adadin?

Don abubuwan da aka jera akan gidan yanar gizon, babu buƙatar moq. Amma don samfuran al'ada, yawanci 1000pcs ko 2000pcs MOQ.

Zan iya samun samfur na musamman?

Ee! Mun ƙware a cikin kowane nau'in marufi na al'ada da samfuran vape daga aikace-aikacen lakabi zuwa ƙirar hypercustom.

Me za ku iya keɓancewa?

Da fatan za a duba cikakkun bayanai na shafin gyare-gyare.

Zan iya tsara samfur nawa?

Ee! Muna ba da sabis na ƙira iri-iri don saduwa da buƙatun gyare-gyare daban-daban.

Ta yaya zan iya ba da oda?

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don yin oda tare daus. Kan layi ko offline. Kuma muna da asusun alibaba.

Ina so in sayi wani samfur, amma ba zan iya samunsa a gidan yanar gizonku ba. Me zan yi?

Da fatan za a ji daɗin aiko mana da cikakkun bayanai kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don ɗaukar ku.

Wace hanya kuke karba?

Katin kuɗi, ƙungiyar ƙasashen yamma ko canja wurin banki.

Har yaushe zan sami odar idan na ba da oda?

Samfurori 3-5 kwanaki, samarwa 5-15 kwanaki.

Lokacin da samfuran suka shirya, za mu tura su ta jigilar kaya wanda ke ɗaukar kwanaki 8-12 yawanci.

Za ku ba da garantin tallace-tallace bayan-tallace?

Tabbas, muna ɗaukar alhakin kowane samfuran da muka aika zuwa abokin ciniki. Kuma muna da matuƙar karɓa ga kowane buƙatun faɗaɗa abokin cinikinmu.

Shin mun rasa wani abu? Kuna da wata tambaya? Bari mu sani!